หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป. กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.
เมษายน 19, 2024, 12:44:49 am
ข่าว: SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: ALL TIME Top AV Actress รวมมิตรดาราเอวี "ทั่วโลก" ตลอดกาล  (อ่าน 1037312 ครั้ง)

Group: Administrator
Full Member

50. เพ็ญพักตร์ ศิริกุล , วันเพ็ญ เขื่อนแก้ว

เจ้าของฉายา สาวสองพันปี ที่ปัจจุบันอายุอานามปาเข้าไป 53 แล้วแต่ยังดูมีเสน่ห์ จากรอยยิ้มที่มีมุมปาก ของเธอ เธอเริ่มมีชื่อเสียงจากการเเสดงวาบหวิวในหนังเรื่อง หัวใจสีชมพู ชีวิตเธอจึงเริ่มรุ่งในวงการในฐานะดาวยั่วเเห่งวงการ

\

อัลบั้มกี่เล่มต่อกี่เล่มของเธอที่ออกขายหมดครับ เเถมชื่อเธอดันกลายเป็นสัญลักษณ์ของหนังเกรดสาม ที่มีลัดดาวัลย์ เพชรมณี สุกัญญา มิเกล เเสดงออกมาหลายภาค ไม่เว้นเเม้เเต่หนังสือครับ หนังสือชื่อเพ็ญพักตร์ก็เป็นหนังสือแบบ นวลนาง หนังสือของอากังฟูนั่นล่ะครับ

ฉากเด็ดในสมัยก่อนนั้น ผมว่าเธอมากกว่าคุณ อรัญญา นามวงศ์นิดเดียวเอง ที่โด่งดังก็ที่ไปฟัดกับฝรั่งใน อีสาวทรหด

หรือจะก็ดาราหนังไทยมากมายที่ดังๆก็รักพยาบาท แต่ที่โคตรโด่งดังข้ามสมัยมาอีกก็ กับเฮียโจวเหวินฟะ ในอั้งยีี่นี่ล่ะ อ้อ แล้วก็ล่าสุดในหนัง It Gets Better ที่มีฉากเลิฟซีนเล็กๆกับดารารุ่นน้อง

แต่ใช่ว่าเธอจะมีดีเเค่เป็นดาวยั่ว บทบาทการเเสดงดีๆเธอก็มีมากมายฝากไว้ทั้ง รักออกแบบไม่ได้ ที่ได้เข้าชิงดารายอดเยี่ยม เเละเมื่อไม่กี่ปีเธอก็ได้รางวัลนำเเสดงยอดเยี่ยมจาก Home ความรัก ความสุข ความทรงจำ เมื่อ ปี 55

นอกจากนี้ในอดีตเธอก็มีผลงานเพลง ออกมาสองชุดในปี 2555 นี่ยังไม่รวมละครอีกเป็นหางว่าวที่เธอเเสดง

ไฟกลางฝน [2534]
สันกำแพง [2524]
พิศวาส [2530]

ระดับความเปลือย 7/10 สมัยก่อนก็พอดุเลยครับ โดยเฉพาะอัลบั้มส่วนตัว
ระดับความนิยม 10/10  เจ้าเเม่ในยุคเก่า ดูเอา เอาชื่อเธอมาทำหนังเกรดสามกันเฉยเลย
ระดับความสวย 8/10  นางพญาสองพันปีของเเท้ ไม่โดดเด่น แต่ใช้ได้นาน
ระดับรูปร่าง 7.5/10  ขาดแค่นั้นล่ะครับ เเต่ชดเชยด้วยฝีมือการเเสดงที่เจนจัดมาก
โดยรวม  7.5/10  เจ้าเเม่ เซ็กซ์บอมบ์ ของเเท้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2020, 04:20:10 pm โดย TEAW »

---------------------------

Group: Global Moderator
Hero Member

https://www.avelaclinique.com/
51. Shoko Takahashi

จากซุปเปอร์กราเวีย ที่มีฉายาว่า "นม มหาชน" ที่โคตรโด่งดังในวงการถ่ายแบบกราเวียร์หลุดมิหลุดเเหล่มานานหลายปี แต่เมื่อเกิดเหตุการณ์มีคนสงสัยว่าเธอขายตัวเเละมีการแอบถ่ายภาพที่ได้รับบอกกล่าวว่าเธอได้ทำการขายตัวจริง ทำให้เธอโดนสอบสวนเเละโดนเเบนจากวงการ

และเเน่นอนค่ายหนังผู้ใหญ่ทั้งหลายมีรึจะพลาดครับ เเละเป็นค่าย "จอมเสียบปลอม" อย่าง Muteki ที่ทุ่มเงินดึงเธอเข้าสู่วงการหนังผู้ใหญ่ แค่ เรื่องแรกที่ออก ยอดขายถีบกระฉูดถล่มทลายสิบตรีนถีบ

ถือเป็นหนึ่งในเจ้าเเม่ทำเงินหนังผู้ใหญ่ติทอป 3 ปี 2016 นี้เเน่นอนครับ

[/size]
ระดับความเปลือย 7/10 อื้อหืออออออ
ระดับความนิยม 10+/10  เจ้าเเม่กราเวียร์มาเองนะครับ มาตอนดังด้วยไม่ใช่ตอนดับ
ระดับความสวย 9.5/10  สายตาเเละไฟคู่หน้า
ระดับรูปร่าง 10+/10  ยิ่งกว่านมคุณธรรม
โดยรวม  9.0/10  นี่ล่ะครับ "นมมหาชน" ของเเท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2020, 04:20:34 pm โดย TEAW »

Hero Member

https://www.avelaclinique.com/
52. Yua Mikami / Kito Momona

อดีตนักร้องดังวง เกร์ลกรุ๊ป SKE48 ที่เป็นเกิร์ลกรู๊ปรึจะสู้เป็นดาราเอวี เงินมันต่างกันเยอะมากมายครับ ประจวบกับเป็นช่วงที่ค่าย  Muteki ต้องการดารา สดๆ ดังๆ มากระทืบยอดขาย Kito Momona จึงเป็นตัวเลือกที่สุดติ่งกระดิ่งเเมว เพราะทั้งหุ่นที่สุโค่ย สุดๆ ชื่อเสียง ที่คนญี่ปุ่นอยากหาคนดังใหม่ๆมาเล่นเอวี

เเม้ตอนเเรกเธอจะดูไม่สวยสะเด็ด อย่างตอนเล่นเอวี แต่ทำไปทำมาเล่นเอวี เธอสวยกว่าตอนเป็นเกิร์ลกรุ๊ป ประหลาดไหมครับ 555

เป็นเรื่องแปลกที่นับวันที่เธอเล่นเอวี เธอจะสวยขึ้น สวยขึ้น เเละสวยขึ้น "เธอหลอกดาวรึเปล่า 5555" 

อ้อ เรื่องเเรกนี่เขาจับกันว่า เสียบปลอมตามไสตล์ค่ายมูเตกินะครับ เเต่เรื่องต่อมาจริงเเท้เเน่นอน

ระดับความเปลือย 8/10 ผมว่าเธอลึกๆเเล้วเป็นคนฮาร์ดคอร์
ระดับความนิยม 10+/10  ขึ้นอันดับหนึ่งอย่างรวดเร็ว
ระดับความสวย 10/10  ทำไมนับวันยิ่งสวยผมไม่เข้าใจ
ระดับรูปร่าง 10+/10  สุโค่ยคู่ Shoko Takahashi
โดยรวม  9.5/10 นางในพวง เอ้ย ดวงใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2020, 05:33:44 pm โดย TEAW »

Hero Member

53.An Tsujimoto

อีกหนึ่งสาวน้อยที่ไม่ได้สวยมาก เเต่เธอมีเเรงดึงดูด เเละหนังของเธอก็ออกมามากกว่าเพื่อนร่วมรุ่น Team Zero แบบทิ้งหลายช่วงตัว ถ้าเราหยิบหนังรหัส Team ออกมา 10 เรื่องจะเป็นหนังของเธอสัก5 เรื่องเลยทีเดียวครับ

อาจเพราะตาเธอมันดูเศร้า คล้ำนิดๆ เเต่รวมๆแล้วมันดึงดูด เซ็กซี่ ยิ่งไม่ยิ้มยิ่งต้องเหลียวไปมอง

ผิวสีไม่ต้องขาว หน้าอกก็ไม่ต้องชมพู เเต่เธอมีนัยตาที่ทำให้ผู้ชายละลายได้ง่ายๆครับ

เธอคือหนึ่งในดาราที่จะติดลมบนไปอีกหลายปีเชื่อผม

ระดับความเปลือย 7/10 ลุคเธอเรียบร้อย อ่อนเเอนะ
ระดับความนิยม 9/10  เสน่ห์เธอนี่สุโค่ยมาก นี่คืออันดับหนึ่งของกลุ่ม Team Zero
ระดับความสวย 10/10  นี่คือ เนตรวงเเหวน ของเเท้
ระดับรูปร่าง 8.5/10  ไม่ธรรมดานะครับ
โดยรวม  8.5/10  นัยตาเธอนี่ อิทาจิเเห่งนารูโตะก็เเพ้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2020, 02:30:31 am โดย TEAW »

Theme © PopularFX | Based on PFX Ideas! | Scripts from iScript4u เมษายน 19, 2024, 12:44:49 am