หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป. กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.
มีนาคม 29, 2024, 07:27:45 pm
ข่าว: SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: HERO Food & Gathering สุขุมวิท 4  (อ่าน 7734 ครั้ง)
Group: Global Moderator
Sr. Member

HERO & Gathering

HERO & Gathering อร่อยไหม , HERO & Gathering ดีไหม , HERO & Gathering อยู่ที่ไหน , HERO & Gathering  วิธีไป , HERO & Gathering แผนที่ , HERO & Gathering รีวิว , HERO & Gathering review , HERO & Gathering ที่จอดรถ , HERO & Gathering parking , HERO & Gathering menu , HERO & Gathering เมนู , HERO & Gathering เมนูแนะนำ ,HERO & Gathering จานเด็ด , HERO & Gathering ราคา , HERO & Gathering wongnai , HERO & Gathering วงใน , HERO & Gathering pantip , HERO & Gathering  พันทิป , HERO & Gathering เดินทาง , HERO & Gathering Bangkok , HERO & Gathering sukhumvit , ฮีโร่ ฟู้ด อร่อยไหม ,ฮีโร่ ฟู้ด  ดีไหม , ฮีโร่ ฟู้ด  อยู่ที่ไหน , ฮีโร่ ฟู้ด  แผนที่ , HERO & Gathering map , ฮีโร่ ฟู้ด  map , ฮีโร่ ฟู้ด  วิธีไป , ฮีโร่ ฟู้ด รีวิว , ฮีโร่ ฟู้ด  review ,ฮีโร่ ฟู้ด  parking , ฮีโร่ ฟู้ด  ที่จอดรถ , ฮีโร่ ฟู้ด  จอดรถ ,ฮีโร่ ฟู้ด  มีที่จอดรถไหม , ฮีโร่ ฟู้ด  เมนู , HERO & Gathering  มีที่จอดรถไหม , ฮีโร่ ฟู้ด  menu , ฮีโร่ ฟู้ด  เมนูแนะนำ , HERO & Gathering recommend , ฮีโร่ ฟู้ด  recommend ,HERO & Gathering recommended dishes , ฮีโร่ ฟู้ด  recommended dishes , ฮีโร่ ฟู้ด  จานเด็ด  , ฮีโร่ ฟู้ด ราคา , HERO & Gathering price ,ฮีโร่ ฟู้ด  price , ฮีโร่ ฟู้ด   วงใน , ฮีโร่ ฟู้ด  wongnai , ฮีโร่ ฟู้ด   พันทิป , ฮีโร่ ฟู้ด   pantip , ฮีโร่ ฟู้ด  เดินทาง , ฮีโร่ ฟู้ด  กรุงเทพ , HERO & Gathering สุขุมวิท 4  , ฮีโร่ ฟู้ด  สุขุมวิท 4

วันนี้เอาใจผู้ชายกันบ้าง  หรือ ไม่ก็คอหนังซุปเปอร์ฮีโร่ทั้งหลายค่ะ  วันนี้เราจะพาไปบุกร้านของเหล่าซุปเปอร์ฮีโร่กันนนนนน

ร้านนี้ตกแต่งได้ดีมากค่ะ  โดนทุกมุมเลย 

พี่ซุปก็มา

เราชอบพวกเพ้นกำแพงของเค้าเป็นพิเศษ

มากันเป็นหมู่คณะเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2020, 09:08:28 am โดย TEAW »

Sr. Member

นอกจากนั้นยังมีของเล่นให้เล่น  แถมมีหน้ากาก   โล่ มือ  แว่นตา  ให้ใส่ถ่ายรูปเต็มไปหมดค่ะ   เหมาะกับคนชอบมีพร็อพ  เรื่องเยอะแบบเราอิอิ

รสชาติปกติ

จานนี้เป็นแซลมอนย่างค่ะ  เราชอบมาอร่อย  เนื้อปลามาพอดีไม่แข็ง  ซอสโอเค

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2020, 09:09:46 am โดย TEAW »

Sr. Member

จานนี้ก็ดีค่ะ  รสชาติดีแต่มาข้นๆนะคะ

รสมาตรฐาน

ที่นี่มีเซ็ทกลางวันให้ใส่ด้วยนะคะ  สรุปมาอร่อยสุดด้วย  แนะนำมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2020, 09:10:58 am โดย TEAW »

Sr. Member

บราวนี่มาดีค่ะ  โอเค  ตกแต่งสวยอีกตั้งหาก

สรุปร้านนี้ดีค่ะ  ที่จอดรถอาจจะน้อยไปหน่อย  แล้วก็เข้าใจว่าเป็นร้านเน้นขายกลางคืน  เพราะบาร์เหล้าใหญ๋มากกกกกก  เหล้าเยอะมากท่วมหัวเลย  ไว้จะไปลองตอนกลางคืนบ้างค่ะ

ความอร่อย    7/10
รสชาติ        6/10
วัตถุดิบ        8/10
คุ้มค่าเงิน      8/10

Facebook: https://www.facebook.com/herofoodandgathering

Website: http://www.herobangkok.com/

Tel: 098-940-4434

Opening Hours: 11:30 – 21.30 (หยุดวันจันทร์)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2020, 09:11:32 am โดย TEAW »

Theme © PopularFX | Based on PFX Ideas! | Scripts from iScript4u มีนาคม 29, 2024, 07:27:45 pm