หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ยินดีต้อนรับ,บุคคลทั่วไป. กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.
มีนาคม 29, 2024, 06:20:48 pm
ข่าว: SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: X2 รีสอร์ทแสนโรแมนติก ดีไซน์สวยเฉียบ การันตีด้วยชื่อนี้ ดวงฤทธิ์ บุนนาค  (อ่าน 19043 ครั้ง)
Group: Global Moderator
Sr. Member

อาหารเช้าไม่ได้เป็นบุฟเฟต์นะคะ  แต่ก็มีเคาน์เตอร์ให้หยิบอาหารบ้างส่วน  จำพวกทานเล่นค่ะ

เริ่มที่ขนมปังปิ้ง  ปิ้งมาเกรียมสวยถูกใจเรา

ข้าวต้มหมูสับ  อร่อยมากๆเลยค่ะ

รู้สึกจะสั่งข้าวต้มขาวด้วยอีกชาม  แต่ไม่มีรูป  แต่ยังมีหลักฐานอยู่บ้าง อิอิ

จานนี้้อร่อยมาก  จำชื่อไม่ได้  แต่มีคำว่า X2อยู่ด้วยค่ะ  เป็นไข่มีไส้ข้างใน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2020, 09:32:24 am โดย TEAW »

Group: Global Moderator
Sr. Member

เอ๊ะรูปหมดแล้วค่ะ  อ้าวเราจะจบยังไงดี   เอาเป็นว่าจบด้วยรูปสระว่ายน้ำในห้องเราแล้วกันนะคะ    ที่นี่สงบมากๆนะคะ  เงียบสงบเหมาะแก่การพักผ่อนมากๆ   ลืมไปอย่างนึง   ที่นี่เค้าอนุญาติให้เอาสัตว์เลี้ยงเข้ามาได้ด้วยนะคะ   คะแนะที่นี่ให้ 10/10  เอาไปเต็มค่ะ   ที่นี่เหมาะกันคนหาที่เงีบยสงบนะคะ  แบบมาแล้วอยู่แต่ในโรงแรมเลย  เพราะออกไปไม่มีอะไรทั้งสิ้น  จะไปไหนก็ไกลมากพอสมควรค่ะ   ฝากรีวิวเที่ยวรีวิวแรกของเราไว้หน่อยนะคะ  เดี๋ยวเราจะพาเที่ยวอีกบ่อยๆไม่ต้องกลัวค่ะ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2020, 09:32:57 am โดย TEAW »

Theme © PopularFX | Based on PFX Ideas! | Scripts from iScript4u มีนาคม 29, 2024, 06:20:48 pm